วันที่ 17 พฤษภาคม 2564 อาจารย์ไชย มีหนองหว้า รองอธิการบดี ร่วมประชุมผ่านระบบออนไลน์ กับคณะกรรมการงานสื่อสารองค์กรและการตลาด เพื่อติดตามความคืบหน้าและจัดเตรียมความพร้อมสำหรับการจัดทำนิตยสาร VRU MAGAZINE Vol.2 No.2 โดยมีการหารือแนวทางการดำเนินงานร่วมกัน เพื่อให้เกิดความถูกต้อง รวดเร็ว ทันต่อสถานการณ์ในปัจจุบัน
![](http://pr.vru.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/186518820_3961141440672688_7508588974996241425_n.jpg)