![](http://pr.vru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/202944615_4058049650981866_5988110276538402566_n-300x200.jpg)
![](http://pr.vru.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/203123827_4058056920981139_4879304279278974805_n-300x200.jpg)
วันที่ 20 มิถุนายน 2564 มหาวิทยาลัยราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปี 2564 (เรียนเต็มเวลาเสาร์ – อาทิตย์) ผ่านระบบออนไลน์ ด้วยระบบ Zoom และ Facebook live โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.สุพจน์ ทรายแก้ว อธิการบดี ในการกล่าวต้อนรับนักศึกษาใหม่และให้โอวาทในครั้งนี้ ณ ชั้น 3 ห้องประชุมเพรชบุรีวิทยาลงกรณ์ 2 อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์